Điều hòa 1 chiều Nagakawa Inverter NIS-C18R2T29/U51
(Viết đánh giá)
Lý do Bếp Hoàng Cương được yêu thích ?
- Thương hiệu lâu năm nhất trên thị trường
- Chế độ chăm sóc khách hàng tốt nhất
- Có trung tâm bảo hành riêng
Mã sản phẩm : NIS-C18R2T29/U5
Hãng sản xuất : NAGAKAWA
Bảo hành : 2 năm
Xuất xứ : Malaysia
Danh mục : Điều hòa | Điều hoà Nagakawa
Giá bán: 10.100.000 đ
Giá thị trường: 15.100.000 đ
Cho vào giỏ Lưu sản phẩm vào yêu thích
Khuyến mãi tháng 1
Khuyến mãi:
LIÊN HỆ ĐỂ CÓ GIÁ TỐT HƠN GIÁ WEB:
Hà Nội: 0936 025 265 - 0943 96 96 95
Hải Phòng: 0948 622 922
Quảng Ninh: 0943.963.966
Nghệ An: 0936.080.365
Đà Nẵng: 0934.02.18.18
Khánh Hòa: 0904.212.545
Đăk Lăk: 0984.124.419
TPHCM: 0974.32.91.91 - 0906.396.012
Miễn phí vận chuyển và lắp đặt trong nội thành
Danh sách cửa hàng
Yêu cầu gọi lại
Đặc điểm nổi bật
Lưu ý
Thông số kỹ thuật
Loại máy điều hòa 1 chiều Inverter
Công suất làm lạnh 18.000 BTU – 2 HP
Diện tích sử dụng 20 – 30 m²
Gas sử dụng R32
Lưu lượng gió dàn lạnh 15.0 / 12.5 / 10.0 m³/phút
Độ ồn dàn lạnh 44 / 36 / 31 dB(A)
Độ ồn dàn nóng 52 dB(A)
Tiết kiệm điện Inverter, Chế độ ECO
Công suất tiêu thụ 1.800 W
CSPF 4.57
Màng lọc không khí Màng lọc đa năng NaFin5+
Kích thước dàn lạnh 920 x 306 x 195 mm
Khối lượng dàn lạnh 10.5 kg
Kích thước dàn nóng 795 x 549 x 305 mm
Khối lượng dàn nóng 25 kg
Kích thước ống đồng 6.35 / 12.7 mm
Chiều cao tối đa giữa cục nóng – lạnh 10 m
Chiều dài ống đồng Tiêu chuẩn: 5 m / Tối đa: 25 m
Nguồn điện áp 220V – 240V / 50Hz