Máy hút mùi Arber AB-900EGO
(Viết đánh giá)
Lý do Bếp Hoàng Cương được yêu thích ?
- Thương hiệu lâu năm nhất trên thị trường
- Chế độ chăm sóc khách hàng tốt nhất
- Có trung tâm bảo hành riêng
Mã sản phẩm : AB-900EGO
Hãng sản xuất : ARBER
Bảo hành : 24 Tháng
Xuất xứ : Chính Hãng
Danh mục : Máy hút mùi Arber | Máy hút mùi | Máy hút mùi kính cong | Máy hút mùi áp tường
Giá bán: 4.612.500 đ
Giá thị trường: 6.150.000 đ
Cho vào giỏ Lưu sản phẩm vào yêu thích
Khuyến mãi tháng 1
Khuyến mãi:
- Giảm 100K khi đặt hàng online
LIÊN HỆ ĐỂ CÓ GIÁ TỐT HƠN GIÁ WEB:
Hà Nội: 0936 025 265 - 0943 96 96 95
Hải Phòng: 0948 622 922
Quảng Ninh: 0943.963.966
Nghệ An: 0936.080.365
Đà Nẵng: 0934.02.18.18
Khánh Hòa: 0904.212.545
Đăk Lăk: 0984.124.419
TPHCM: 0974.32.91.91 - 0906.396.012
Miễn phí vận chuyển và lắp đặt trong nội thành
Danh sách cửa hàng
Yêu cầu gọi lại
Thiết kế và cấu tạo Máy hút mùi Arber AB-900EGO
- Bộ lọc : Màng nhuôm 5 lớp, 2 ngăn
- Chất liệu : Inox 430/304, kính chiụ lực, chịu nhiệt
- Nguồn : 220V-50hz
- Công suất motor : 195W
- Công suất hút cực đại : 1000m3/hr
- Công suất bóng đèn : 2 x 1.5W Led
- Năng lượng tiêu thụ : 50KWH/annum
- Độ ồn : <48Db
- Điều khiển : Cơ dạng nhấn , 3 tốc độ
- Khử mùi bằng than hoạt tính
- Thoát khí : Ø 150mm
- Kích thước : 900x500x480mm
Thông số kỹ thuật
Màu sắc
  • Trắng
Nhập khẩu từ
  • Chính hãng
Cách thức lắp đặt
  • Hút mùi áp tường
Công suất hút
  • 1000 m3/h
Tổng công suất
  • 195W
Độ ồn
  • <=48 dB
Kích thước hút mùi
  • 900 mm
Kích thước đường ống thoát
  • 150 mm